News Flash

गडहिंग्लजच्या साई इंटरनॅशनल स्कूलमध्ये ‘एरॉमॉडलींग’ शो उत्साहात…

गडहिंग्लज (प्रतिनिधी) : साईं इंटरनॅशनल स्कूल मध्ये एरॉमॉडली शो साजरा करण्यात आला. साई इंटरनॅशनल स्कूल (सीबीएसई) आणि एरोबोटीक्स यांचे संयुक्त विद्यमानाने शाळेतील सर्व विद्यार्थांसाठी बालसा लाकडापासून ग्लायडर विमाने बनविण्याची कार्यशाळा आयोजित करण्यात आली होती. यावेळी विद्यार्थांनी बनवलेल्या ग्लायडर विमानांच्या उड्डानांचे प्रात्यक्षिकही झाली.

शाळेच्या मैदानावर पाचशेहून अधिक विद्यार्थ्यांनी एरोमॉडलिंग फ्लायर्स, सुखोई २७, सुखोई ५७, मिग, जेट, मिनी ग्लायडर, रेंजर सरस विमानांच्या प्रतिकृतींच्या प्रत्यक्ष उड्डानाने आणि हवाई कसरतीने सर्वांनाच भारावून टाकले. त्यामुळे खऱ्या विमानांचा वेग काय असू शकतो. याची प्रचीती उपस्थितांना आली. त्याचबरोबर एरोमॉडलींग शोच्या आयोजनाने कार्यशाळेचा समारोप झाला. यावेळी प्रा.सुहास जाधव, अध्यक्ष सतीश पाटील, उपाध्यक्ष बाळासाहेब घुगरे, शीतल पाटील उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!