News Flash

विवाहितेच्या आत्महत्येप्रकरणी सासरच्या कुटुंबीयांना अटक करण्याची मागणी…

कागल (प्रतिनिधी) : एकोंडी (ता.कागल) येथे हुंडयाची मागणी, मानसिक आणि शारिरीक छळाला कंटाळून विवाहिता सविता उर्फ राजश्री राहूल खोंद्रे (वय २०) हिने राहत्या घरात गळफास लावून आत्महत्त्या केली होती. ही घटना शुक्रवार (दि.१६) घडली होती. याबाबत आत्महत्त्येस प्रवृत्त केले प्रकरणी सासरा आनंदा खोंद्रे, सासू मंगल खोंद्रे, नणंद विद्या वाडकर यांच्याविरोधात तक्रार दिली होती. त्यांच्यावर गुन्हा दाखल झाला आहे. परंतू त्यांना अद्याप अटक करण्यात आलेली नाही. यासाठी सविताचे वडील जयसिंगराव राजाराम पाटील (रा.मौजे सांगाव) यांनी संशयितांना तात्काळ अटक करावी, या मागणीचे निवेदन आज (बुधवार) कागल पोलीस ठाण्याला दिले.

या निवेदनात म्हटले आहे की, माझ्या मुलीला जावई राहूल हा वारंवार फोन करून आमच्याकडे हुंडयाची मागणी करीत होता. तसेच सविताचा मानसिक छळ करीत होता. तसेच सासरा आनंदा खांद्रे, सासू मंगल खोंद्रे आणि नणंद विद्या वाडकर हे देखील माझ्या मुलीचा शारिरीक व मानसिक छळ करीत होते. याची कल्पना सविताने मला, माझ्या पत्नीला आणि माझा मुलगा नितीन यांना दिली होती. त्यामुळेच मुलीने आत्महत्त्या केली आहे. याबाबत गुन्ह्याची नोंद होवून सहा दिवस उलटले तरी त्यांना अद्याप अटक करण्यात आलेली नाही. या संशयितांना तात्काळ अटक करून कारवाई करावी, असे कागल पोलिस ठाण्याला दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे. या निवेदनावर सविताचे वडील जयसिंगराव राजाराम पाटील यांची सही आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!