News Flash

विचारवंतांच्या हत्येचा शोध लागत नाही, सरकार काय करतंय ? : अरुणा रॉय

कोल्हापूर (प्रतिनिधी): संविधानाने दिलेल्या अधिकारानुसार मत मांडणाऱ्या विचारवंतांची हत्या होते आणि या खुनातील आरोपींना तीन वर्षे शोधण्यात जातात मग आपले मोदी सरकार करते तरी काय? असा प्रश्न राजस्थान येथील माजी प्रशासकीय अधिकारी अरुण रॉय यांनी उपस्थित केला. श्रमिक प्रतिष्ठान कोल्हापूर यांच्या वतीने कॉम्रेड गोविंद पानसरे यांच्या तृतीय पुण्यस्मरणानिमित्त आयोजित स्मृती जागर सभेत त्या बोलत होत्या.
या वेळी जोती कांबळे यांच्या ‘गोविंद पानसरे : जीवन आणि कार्य’ या पुस्तकाचे प्रकाशन करण्यात आले. या वेळी डॉ. हमीद दाभोलकर म्हणाले की, गोविंदराव पानसरेंची हत्या झाली आहे. त्यांच्या विचाराची आणि कार्याची नाही. त्यामुळे आपण सर्व जण मिळून त्यांचा लढा पुढे नेऊ. या वेळी मेघा पानसरे, डॉ. अशोक चौसाळकर, प्रा. विलास रणसुभे, एस. बी. पाटील आदी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

कला

क्रीडा

गुन्हे

error: Content is protected !!